



KENYA VETERINARY VACCINES PRODUCTION INSTITUTE

Tel: 0724 651 895; 020 3540071

P.O. BOX 53260 - 00200

NAIROBI

E-mail: vaccines@kevevapi.or.ke

www.kevevapi.or.ke

MAONO

Kuwa taasisi inayotambulika duniani kote katika uzalishaji na usambazaji wa chanjo na huduma za mifugo zenye ubora wa juu na ambayo ni nafuu.

WITO

Kuzalisha chanjo za mifugo ambazo ni salama, zenye ufanisi na ni nafuu kupitia kufanya utafiti, kutoa taarifa, kujenga ufahamu na usambazaji kwa ajili ya kuboresha tasnia ya mifugo.

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

ORODHA	Huduma Zetu	Wajibu wa Mteja	Malipo (Ksh.)	Muda wa Kupata Jibu
1	Jinsi tunavyowahudumia wateja: (a) Katika chumba cha kupokea wageni.	Ushirikiano na kufuata utaratibu	Bure	Mara moja au katika mda wa dakika tatu.
	(b) Mawasiliano ya kawaida.	Ushirikiano na kufuata utaratibu.	Bure	Mara moja au katika muda wa siku tano (5) baada ya kupokelewa kwa mawasiliano.
	(c) Kupokea simu.	Ushirikiano na kufuata utaratibu.	Bure	Kwenye milio mitatu au chini ya sekunde kumi na tano (15).

ORODHA	Huduma Zetu	Wajibu wa Mteja	Malipo (Ksh.)	Muda wa Kupata Jibu
	(d) Maswali kuhusu huduma zetu kupitia barua za posta.	Ushirikiano na kufuata utaratibu	Bure	Katika muda wa siku mbili (2) za kazi.
	(e) Maswali kuhusu huduma zetu kupitia njia pepe	Ushirikiano na kufuata utaratibu	Bure	Mara moja au katika mda wa siku mbili (2) tangu swali kwa njia ya pepe kupokelewa.
	(f) Maswali kutoka kwa umma kuhusu huduma zetu.	Ushirikiano na kufuata utaratibu	Bure	Mara moja au katika mda wa siku mbili (2) tangu swali kupokelewa.
2	Kushughulikia wateja wanaoingia katika majengo yetu.	Ushirikiano na kufuata utaratibu.	Bure	Katika muda wa dakika thelathini (30).
3	Uuzaji wa hati za zabuni baada ya matangazo.	Uwasilishaji wa risiti na ukusanyaji wa hati katika Idara ya Ugavi.	Kama ilivyo kwa tangazo	Katika muda wa saa moja (1) baada ya kuwasilisha risiti.
4	Kufunga na Kufungua Zabuni na kuwasilisha ripoti ya ufunguzi wa zabuni.	<ul style="list-style-type: none"> • Kuweka lebo kwenye zabuni ipasavyo kwa urahisi wa utambulisho. • Wasilisha zabuni kabla ya muda wa kufunga. • Wazabuni wanaotaka kufadhili hafla ya Ufunguzi wa Zabuni wanapaswa kuhudhuria kwa wakati. • Nyaraka za zabuni zinapaswa kujazwa ipasavyo. 	Bure	<ul style="list-style-type: none"> • Mara tu baada ya saa na tarehe ya kufunga lakini si zaidi ya saa sita (6) kutoka saa ya kufungwa. • Utoaji wa rejista ya kufungua katika muda wa siku tatu (3) za kazi baada ya ombi kuwasilishwa.
5	Malipo kwa bidhaa na huduma iliyotolewa.	Upatikanaji wa nyaraka husika kwa wakati ikiwa ni pamoja na: <ul style="list-style-type: none"> • Ankara • Vidokezo vya uwasilishaji • Taarifa za benki • Agizo la huduma 	Bure	<ul style="list-style-type: none"> • Uwasilishaji wa bidhaa na huduma: Siku thelathini (30). • Huduma za ushauri: Kulingana na mkataba.
6	Kuajiri	<ul style="list-style-type: none"> • Barua ya maombi. • Viambatanisho kulingana na tangazo. 	Bure	Katika muda wa mwezi mmoja (1).

ORODHA	Huduma Zetu	Wajibu wa Mteja	Malipo (Ksh.)	Muda wa Kupata Jibu
7	Wanafunzi kujiunga na KEVEVAPI kwa kipindi kifupi	<ul style="list-style-type: none"> • Barua husika kutoka kwa taasisi ya mafunzo. • Barua ya maombi • Mtaala • Nakala kutoka mihula iliyopita. • Bima ya mwanafunzi. 	Bure	Tutathibitisha kupokea katika muda wa mwezi mmoja (1).
8	Upatikanaji wa taarifa	<p>Uaminifu na Uadilifu.</p> <p>Matumizi ya njia zinazofaa ikiwa ni pamoja na:</p> <ol style="list-style-type: none"> 1. Kufanya ziara katika ofisi zetu. 2. Kupiga simu za ofisi zetu. 3. Kuandika barua au barua pepe kwa Mkurugenzi Mkuu. 	Kama ilivyoainishwa katika Sheria ya Upatikanaji wa Taarifa ya 2016.	<ul style="list-style-type: none"> • Ziara ya Kibinafsi: Dakika 10. • Simu: Kwenye milio mitatu. • Barua: Saa 48 (Wakati fulani hii itaongezwa hadi siku 21). • Barua pepe: Saa 48. • Maombi ya habari zinazotarajiwa: Saa 48 (Wakati fulani hii itaongezwa hadi siku 21.)
9	Ununuzi wa chanjo.	<p>Maelezo husika kama vile:</p> <ul style="list-style-type: none"> • Majina kamili. • Nambari ya kitambulisho cha kitaifa/ nambari ya pasipoti. • Anwani ambapo chonjo itatumwa. 	Orodha ya bei iliyoagizwa	<p>Kulingana na upatikanaji na malipo ya awali.</p> <ul style="list-style-type: none"> • Dakika thelathini (30) kwa wateja wanaoingia. • Ndani ya saa 48 kwa huduma za usafirishaji. • Siku saba (7) za kazi kwa mauzo ya nje ya nchi.
10	Kutoa elimu kwa wafugaji kuhusu kinga na udhibiti wa magonjwa ya mifugo.	Ushirikiano na kufuata utaratibu	Bure	Mara moja baada ya kupata ombi.
11	Kutangaza habari mpya kwenye wavuti	Kutembelea tovuti	Bure	Mara moja.

ORODHA	Huduma Zetu	Wajibu wa Mteja	Malipo (Ksh.)	Muda wa Kupata Jibu
12	Malalamiko ya Wateja.	Matumizi ya njia zinazofaa ikiwa ni pamoja na: <ul style="list-style-type: none"> • Kutembelea ofisi zetu. • Kupiga simu za ofisi zetu. • Kuandika barua au barua pepe kwa Mkurugenzi Mkuu. • Kutuma malalamishi kupitia Wakurugenzi wa Kaunti wa Huduma za Mifugo na vituo vya Wasambazaji kote nchini. 	Bure	<ul style="list-style-type: none"> • Mara moja baada ya kupokea. • Kujibu walalamishi ndani ya siku saba (7) za kazi baada ya utatuzi wa kesi.

Ofisi za KEVEVAPI hufunguliwa Jumatatu hadi Ijumaa kwa saa zifuatazo:

Asubuhi: 8:00am – 1.00pm | Alasiri: 2:00pm to 5:00pm

Ukiwa na maswali au maoni, tafadhali wasiliana nasi:

**Kenya Veterinary
Vaccines Production
Institute (KEVEVAPI)**

Head Quarters:

Road A, Off Enterprise Road,
Industrial Area,
P.O. Box 53260 - 00200, Nairobi.
Tel: +254 651 895 +254 020 3540071

Kabete Production Unit:

Kabete Veterinary Laboratories
P.O. Box 53260 - 00200,
Nairobi.
Tel: +254 20 2611143

Mtandao: www.kevevapi.or.ke



Quality Vaccines for Guaranteed Livestock Health